बौद्धजन पंचायत समितीवर आनंदराज यांचे वर्चस्व कायम

  विविध गटांच्या व्यवस्थापक मंडळ सदस्य पदाकरिता बौध्दजन पंचायत समितीच्या झालेल्या सार्वत्रिक निवडणुकीत मा.आनंदराज आंबेडकर यांचे पॅनल विजयी झाले. २७ मार्च रोजी सदर निवडणुक घेण्यात आली. 

  • कुलाबा - महेंद्र शिवराम पवार 
  • म.फुले मार्केट - विठठल गोविंद जाधव
  • माझगांव - भगवान रामदास तांबे
  • घोडपदेव - श्रीधर नामदेव जाधव 
  • आग्रीपाडा- मनोहर बापू मोरे
  • टॅक पाखाडी- अशोक भागा कांबळे
  • साने गुरुजी मार्ग- अंकुश रामजी सकपाळ
  • ना. म. जोशी मार्ग - चंद्रकिरण बाबुराव सकपाळ
  • आचार्य अत्रे चौक -चंद्रमणी शांताराम तांबे
  • वरळी - राजेश वसंत पवार
  • परेल -गोविंद बाळाजी तांबे
  • परेल टॅकरोड -प्रकाश धाकू करूळकर
  • शिवडी - रामदास धोंडू गमरे
  • नायगांव - संदेश देवाराम खैरे
  • अॅटॉप हील वडाळा - तुकाराम धर्माजी घाडगे
  • माहिम- दादर - मनोहर सखाराम मोरे 
  • वांद्रे पूर्व - संघराज शांताराम तांबे
  • वांद्रे पश्चिम  - अशोक महादेव मोहिते
  • खार पूर्व - भागुराम चंदर सकपाळ
  • खार पश्चिम-  अरुण पांडुरंग गोरे 
  • सांताक्रूझ पश्चिम- विवेक गोविंद पवार 
  • वाकोला - लक्ष्मण रामजी भगत
  • कालीना-कुर्ला - अरूण भिकाजी गमरे
  • विलेपार्ले - रमेश मारुती जाधव
  • अंधेरी पूर्व - प्रकाश कमलाकर जाधव
  • जोगेश्वरी - मुकुंद तुकाराम महाडीक
  • गोरेगाव- राजेश शांताराम घाडगे
  • मालाड पूर्व - मंगेश भागुराम पवार
  • मालाड पश्चिम - सुनिल तुकाराम गमरे
  • कांदिवली पूर्व -  रविंद्र रामचंद्र पवार
  • कांदिवली पश्चिम - विजय भिमराव पवार
  • बोरीवली दहिसर - रविंद्र पांडुरंग शिंदे
  • मिरारोड भाईंदर पू -विलास तानू जाधव
  • भाईंदर पूर्व - अनंत गेणू शिर्के
  • नालासोपारा पश्चिम - श्रीधर सहदेव साळवी
  • नालासोपारा पुर्व - अजित रंजन तांबे
  • विरार सफाळे - सुरेश सिताराम मंचेकर
  • सायन - विश्वास तुकाराम मोहिते
  • धारावी - सिद्धार्थ कासारे
  • घाटकोपर पूर्व - उदय सदाशिव कांबळे
  • घाटकोपर पश्चिम - चंद्रकांत दगडू जाधव
  • विक्रोळी पूर्व - हेमंत नथु तांबे
  • भांडुप पश्चिम - द्रुपद देऊ मोरे
  • मुलुंड पश्चिम - सिद्धार्थ सिताराम कांबळे 
  • ठाणे - अतुल भिकुराम साळवी
  • कल्याण - हरिश्चंद्र रामचंद्र पवार
  • डोंबीवली - यशवंत गंगाराम कदम
  • उल्हासनगर - सुदेश शिवराम कांबळे
  • भिवंडी - विजय तुकाराम घाडगे
  • चेंबूर (अ)- अनिरुद्ध तुकाराम जाधव
  • चेंबूर (ब)- लवेश शिवराम तांबे 
  • गोवंडी - राजेश सुदाम सकपाळ
  • मानखूर्द - संतोष मारूती जाधव
  • वाशी,ऐरोली,रबाळे- चंद्रकांत मारूती कासारे
  • नेरूळ,सानपाडा - मंगेश मारूती गायकवाड
  • कामोठे - नागसेन सुरेश गमरे
  • नवीन पनवेल - प्रमोद रामचंद्र जाधव

 हे उमेदवार विजयी झाले असल्याची माहिती मुख्य निवडणुक व निर्णय अधिकारी मिलींद तु.जाधव यांनी प्रसिद्धीपत्रकाद्वारे दिली आहे.






टिप्पणी पोस्ट करा

0 टिप्पण्या

 🙏दैनिक प्रजासत्ताक जनता नियमित वाचनासाठी

for latest updates...

Follow this link to join our WhatsApp group:

https://chat.whatsapp.com/Cf2s55RAfdQ0yVYSelRURA